Đầu đột B110-2031 có hình dạng đặc thù hình chữ C, công suất lên đến 75 tấn, độ sâu của họng đột cũng thuộc loại cao nhất 110mm. B110-2031 được chế tạo từ thép đúc, có 2 đường dẫn dầu thủy lực do đó loại đầu đột này thường được kết hợp với các loại bơm 2 chiều như DMP-2, DMP-3...
ĐẦU ĐỘT THỦY LỰC - Đường kính lỗ đột lớn nhất
BƠM THỦY LỰC
- Áp lực cao - Kích thước bơm |
: B110-2031 : 31mm
: DMP - 2
: 700(kgf/cm2) : 350x350x450mm |
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY TNHH THÁI BÌNH THỊNH
Tổ 15, Khu 13, QL 51, Long Đức, Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
tbtmachine@gmail.com
http://thietbihantbt.com
Code Tax: 3602291898
Tel: +0084 0613501297 Fax: +0084 0613501298
Email: tbtmachine@gmail.com / thaibinhthinh@yahoo.com.vn Website: thaibinhthinh.com / tbtmachine.com
Máy bơm cánh gạt Vickers, V Series Pump 20V 25V 35V 45V 2520V 3520V 3525V 4520V...